Inquiry
Form loading...

Roba canja wurin gyare-gyaren latsa inji

Roba canja wurin gyare-gyaren latsa inji ne wani ci-gaba roba samfurin matsa lamba gyare-gyaren kayan aiki tare da m tsari, fadi da aikace-aikace da kuma babban mataki na aiki da kai. Ya dace musamman don samar da abubuwan ƙarfe na ƙarfe tare da siffofi masu rikitarwa, manyan sassan giciye, bango mai kauri, da dai sauransu.

    Siga

    Samfura

    100T

    150T

    200T

    250T

    300T

    Matsakaicin Ƙarfin (Ton)

    100

    150

    200

    250

    300

    bugun jini (mm)

    200

    300

    400

    450

    450

    Canja wurin matsa lamba (Mpa)

    110

    110

    110

    110

    110

    Canja wurin bugun jini (mm)

    435

    450

    500

    500

    550

    Girman Platen (mm)

    450X450

    500X500

    600X600

    650X650

    700X700

    Ƙarfin Mota (kw)

    4

    5.5

    7.5

    7.5

    11

    Ƙarfin zafi (kw)

    3.6x2

    4.8x2

    6 x2

    6.6x2

    7.2x2

    Injector

    2RT/3RT/4RT

    Dakin hadawa

    Silinda mai murɗa ƙura ta farko tana kulle ƙirar, sa'an nan kuma silinda ɗin allurar manne ta danna kayan roba a cikin kogon ƙura da sauri. Samfurin yana da ƙarancin walƙiya, ingantattun ma'auni na geometric, da uniform kuma barga na zahiri da na inji.

    p1 hp2p32fb

    Farantin mai motsi yana tashi da sauri, yana kulle a hankali, kuma ya faɗi da sauri don inganta haɓakar samarwa da kare ƙirar.

    Ɗauki gaba ta atomatik da ja da baya da tsarin fitarwa don rage ƙarfin aiki da guje wa lalacewa ta wucin gadi ga ƙirar.

    Silinda na hydraulic yana ɗaukar hatimin tashoshi da yawa, kuma an yi hatimin da albarkatun da aka shigo da su. Hatimin mai yana da ɗorewa, mai jurewa, kuma yana jure tsufa, tare da abin dogara da kuma tsawon rai.

    Tsarin tankin mai yana da ma'ana, yana adana lokaci da ƙoƙari don gyarawa da kiyayewa, kuma yana da sauƙin amfani.

    Tsarin lantarki yana ɗaukar cikakken sarrafa kwamfuta, wanda ke da sauƙin aiki kuma yana da yanayin aiki guda biyu: inching da Semi-atomatik. Masu amfani za su iya zaɓar sarrafa PLC da aka shigo da su daga Siemens na Jamus ko Mitsubishi na Japan, da nunin allo.

    Kayan aiki sun ƙunshi tsarin allura, tsarin rufewa, tsarin dumama da tsarin sarrafawa.
    Na’urar allurar ita ce ginshikin na’urar, wacce ta kunshi alluran silinda, sirinji, dunkulewar allura da sauransu.

    Tsarin rufe gyare-gyaren ya ƙunshi gyare-gyare na gaba da baya da kuma firam ɗin ƙira, da dai sauransu, waɗanda ake amfani da su don dacewa da matsa lamba.

    Tsarin dumama shine don dumama ƙura da kayan roba ta yadda zai iya warkewa da samuwa a wani yanayin zafi.

    Ana amfani da tsarin sarrafawa don sarrafa ayyuka daban-daban da sigogi na na'ura don tabbatar da kwanciyar hankali da sarrafa tsarin samar da kayan aiki.

    bayanin 2

    Leave Your Message